อวบ หมวย ขาว น่ารัก เซ็ก ใหญ่ ใจดี ลีลาเด็ด ลิ้นไว ดูดโม๊กเก่ง เอวดีนะคะ

อ่าน 61 ครั้ง

ตอนนี้บีกำลังเดือดร้อนมากๆจิงๆค่ะขอความเมตตาช่วยบีด้วยนะคะบีเป็นเสาหลักของครอบครัวค่ะถ้าบีไม่มีเงินครอบครัวก้ออดถึงได้ทำงานอย่างนี้ช่วยหน่อยนะคะ
    บีรับงานพิกัดแถว สะแกงาม พระราม 2 นะคะแระ
ไม่รับนอกพื้นที่หรือออก ตจว นะคะไม่สะดวกเดินทางไปหาสะดวกให้มารับแร้วไป รร พร้อมกันเท่านั้นนะคะบีว่างรับงานทุกวันค่ะ รับงานเวลา 10.00-24.00น. นัดล่วงหน้า 1 ช. ไม่รับค้างคืนคะ
     ค่าขนมบี   1300 / 1 ครั้ง เบิ้ลรอบเพิ่ม  400 คะค่าตัวไม่รวมค่า รร นะคะ อยู่ได้   2  ช. ไม่มีห้องให้ต้องไป  รร  เท่านั้นคะ ขอพี่ที่มาจิงไม่หลอกไม่ต่อราคานะจะเพิ่มรอบรึค้างคืนก็คุยได้ค่ะจะค้างได้บางอาทิตคะค่า รร แถวนี้ไม่เกิน 350 คะถ้าจะหลอกนัดเล่นไม่ค่ะ
สนใจแอดไอดีมานะคะ  id  :       lovebee25
รึโทรมานะคะที่เบอร์  :     085-3666254
( ศูนย์-แปด-ห้า-สาม-หก-หก-หก-สอง-ห้า-สี่)
      บีเป็นลูกครึ่งจีนค่ะหน้าหมวยๆน่ารักๆแต่ไม่ถึงกะสวยนะน่ารัก   บีอายุ  30  คะ สูง  165  หนัก  59
สัดส่วน   34-29-35  รูปร่างอวบๆค่ะกำลังดี ผิวสองสีออกขาวค่ะ ไม่ใช่คนอ้วนคะ อวบแระเอวยังพริ้ว
บีเป็นคนน่ารักนะคะนิสัยดี เอาใจเก่ง ไม่เร่ง ไม่รีบ ชิวๆคุยเก่ง อัธยาศัยดี ไม่งี่เง่า แถมยังเซ็กจัด เอาเก่งขย่มเก่ง ลีลาดีลีลาเด็ด ลิ้นก็ไว ทั้งดูดทั้งอมแระโม๊กเก่งคะอยากลองมั้ยล่ะคะแร้วจะรุ้ว่าสุดยอดเป็นไง นมไม่ใหญ่มากกลางๆแต่น้องสาวใหญ่พอตัวนะคะ ลองมาสิคะแระจะติดใจ พี่จะเลียจะเบริน จะเล่นท่าได้หมดจะ 69 ท่าหมา จัดได้ ข้อห้าม 1.ไม่เอาก้น
2.ไม่เอาสด 3.ไม่แตกปาก 4.ไม่แลกลิ้น นอกนั้นจัดได้คะอยากให้พี่ๆมาลองเองกะตัวจะหาว่าขี้คุยคะ
สนใจอยากลองขึ้นสวรรค์ก็ติดต่อมานะคะหากไม่รับสายตอบช้าอาจติดธุระยังไงจะรีบติดต่อกลับค่ะบีต้องใช้เงินจิงๆทุกๆเดือนคะภาระเยอะก็แบบนี้ล่ะค่ะขอร้องช่วยบีทีนะคะบีมั่นใจว่าพี่จะไม่ผิดหวังเลยค่ะบีบริการดีแระเก่งทำตามข้อตกลงไม่มีผิดหวังแน่นอนค่ะ ขอบคุนมากๆนะคะ
  • mylove

• สถานะ: ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 0 | กระทู้ 172

ความคิดเห็นที่ 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19/ม.ค./2017 04:08:30 »
รับงานค่ะ
  • mylove

ความคิดเห็นที่ 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20/ม.ค./2017 11:27:47 »
เดือดร้อนมากๆค่ะ
  • mylove

ความคิดเห็นที่ 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20/ม.ค./2017 04:37:50 »
ร้อนเงินคะ
  • mylove

SMF 2.0.5 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums