เด็ด เก่งจิงๆค่ะ ทั้งอมทั้งดูดทั้งโม๊ก ลิ้นก็ไว ลีลาก็เด็ด เล่นได้ทุกท่านะคะ

อ่าน 223 ครั้ง

พี่ขานู๋อยากอ้อนวอนขอความเมตตาจากพี่ๆกรุณาช่วยเหลือนู๋ด้วยนะคะนู๋เป็นเสาหลักของครอบครัวต้องหาเลี้ยง5-6ชีวิตแต่นู๋หาคนเดียวภาระต่อเดือนเยอะจิงๆค่ะจะสิ้นเดือนแร้วยังหาเงินเตรียมไว้ใช้จ่ายไม่ได้เลยค่ะจิงๆเงียบมากๆด้วยค่ะขอร้องช่วยด้วยนะคะนู๋รับรองว่าพี่ๆจะไม่มีผิดหวังค่ะนู๋อาจจะไม่ใช่คนสวยมากแต่น่ารักแน่นอนค่ะชอบสาวหมวยๆอวบๆมาทางนี้ได้คะ หมวย ลค จีนค่ะแท้ๆ รูปร่างอวบอั๋นน่าฟัดผิวออกขาวคะ น่ารักด้วยนะคะ นิสัยดีค่ะ เปนคนคุยเก่งแถมใจดีด้วยคะเอาใจคนเก่งรับงานไม่เร่งรีบชิลๆไม่เรื่องมากค่ะจัดแบบใหนขอให้บอกทำได้ทำให้หมดคะแระยังเก่งด้วยนะคะจัดได้ทุกท่าเลยคะ ทั้งอม
ทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้งโม๊ก นู๋จัดได้ค่ะแร้วยังเก่งลิ้นไวสุดๆโม๊กให้พี่ๆทุกคนมีแต่คนชมจิงๆน้าลีลงลีลาเด็ดมากแร้วยังโม๊กสดให้ด้วยค่ะขอแค่ พี่ๆจะต้องสะอาด ไม่มีกลิ่น ไม่มีน้ำออกมาเยอะค่ะถ้าเปนแบบที่บอกต้องขออนุญาติใส่ถุงแทนนะคะ ถ้าพี่ชอบแบบอวบๆขาวๆน้องสาวใหญ่ๆมาทางนี้ไม่มีผิดหวังค่ะ หากพี่ชอบเลียรึชอบจับเล่นได้ทั้งนั้นคะรึจะ 69 ได้ทุกอย่างนะคะมีอารมร่วมค่ะ ฟิวแฟน ยกเว้นบางอย่างที่ทำไม้ได้คือ1.ไม่เอาก้น 2.ไม่เอาสด 3.ไม่แตกปาก 4.ไม่แลกลิ้น(อันนี้มันจะมาตามฟิวเองคะ)นอกเหนือจากข้อห้ามก้อได้หมดเลยค่ะจัดได้พอใจในรายละเอียดสนใจจะนัดทักมาเลยนะคะจัดไปค่ะเดวจะไม่รุ้ว่าหมวยๆอวบๆ
แซ่บๆเด็ดๆเปนแบบใหนลองถึงจะรุ้นะคะทักมาได้น้า       
       แอดมาเลยค่ะ   id  :       lovebee25
เบอร์โทรนะคะ   :            085-3666254
       (  085-สาม~หก~หก~หก-254  )

นู๋รับงานพิกัดแถว : พระราม 2 ซอย สะแกงาม
ไม่รับงานนอกพื้นที่รึออก ตจว นะ สะดวกให้มารับ
แร้วไป รร พร้อมกันค่ะไม่มีห้องนะคะต้องไป รร ค่ะ
นู๋จะว่างรับงานทุกวันเลยนะคะ แต่จะรับไม่ดึกมาก
รับงานตั้งแต่เวลา  9.00-24.00 น. นัดล่วงหน้า 1 ช.
จะได้เตรียมตัวค่ะไม่ไปหานะคะกลัวโดนหลอกค่ะ

นู๋คิดค่าขนม   1300 / 1 ครั้ง 1700 / 2 ครั้ง
อยู่ได้นาน  2-3 ช. ค่ะราคานี้ไม่รวมค่า รร นะคะพี่
เปิด รร แถวพระราม 2 นี่ล่ะค่ะ นู๋ปลอดภัยรับงานจิง
ไม่เคยหลอกค่ะ แต่ขอร้องพี่ๆถ้าจะหลอกอย่าเลยนะ

นู๋ชื่อ บี คะรึหมวยเพราะหน้าหมวยๆเปน ลค
อายุ  30  แร้วคะแต่แจ๋วนะคะ  นู๋สูง  165  หนัก  59
สัดส่วนก้อ  34-29-36  รูปร่างอวบค่ะไม่อ้วนนะคะ
ผิวสองสี ไม่คล้ำ ไม่ดำค่ะ ดูดี สะอาด น่ารักค่ะจิงๆ

อย่ามัวแต่หาอ่านการบ้านอย่างเดียวทุกอย่างจะ
การันตีได้ก้อต่อเมื่อมาลองเองกะตัวค่ะกล้าการันตี
เลยค่ะว่านู๋ก้อเด็ดมากๆจิงๆมีพี่ๆมาซ้ำก้อเยอะแบบนี้เรียกว่าเด็ดมั้ยล่ะคะ ลองมาสิจะจัดให้ค่ะหล่นไม่มี
แน่ค่ะมีแต่มาซ้ำ อยากรุ้ใช่มั้ยคะเด็ด เก่ง เปนไงทักมาเลยค่ารออยู่ค่ะ ขอบคุนนะคะ
  • mylove

• สถานะ: ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 0 | กระทู้ 202

ความคิดเห็นที่ 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23/ธ.ค./2016 09:51:15 »
ว่างนะคะ
  • mylove

ความคิดเห็นที่ 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23/ธ.ค./2016 12:36:41 »
รับงานคะ
  • mylove

SMF 2.0.5 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums