ช่วยทีนะคะเดือดร้อนเรื่องเงินมากๆค่ะชอบแบบอวบๆหมวยๆเก่งๆเด็ดๆต้องนู๋อ่านดูนะคะ

อ่าน 85 ครั้ง

สวัสดีคะนู๋เพิ่งหายไข้ตอนนี้รับงานได้แระนะคะกำลังเดือดร้อนอย่างมากเลยค่ะเพราะไม่สบายไม่รับงานมาหลายวันเลยคะอยากขอความเมตตาจากพี่ๆที่ใจดีช่วยเหลือนู๋ทีได้มั้ยคะภาระนู๋เยอะจิงๆค่ะเยอะมากๆ
นู๋รับงานพิกัด  พระราม 2  ค่ะไม่รับออกนอกพื้นที่ 
ไม่ออก ตจว นะคะไม่มีห้องให้ค่ะต้องไป รร เท่านั้น
สะดวกให้มารับแร้วไป รร พร้อมกันค่ะ รับงานทุกวัน
ว่างรับงานตั้งแต่  9.00-24.00 น. หากพี่จะนัดให้นัด
ล่วงหน้า 1 ช. รึ ครึ่งชั่วโมง คะ นัดที่ สะแกงาม นะคะ
หากพี่ๆชอบแบบ หมวยๆ อวบๆ น่าฟัดๆ น่ารักๆ เก่งๆ
ก้อต้องลองมาหานู๋ดูค่ะหมวยคะเปน ลค จีน ค่ะแท้ๆ
หน้าตาไม่ถึงกับสวยแต่น่ารักคะ รูปร่างอวบๆน่าฟัดคะ
อัธยาศัยดีค่ะ บริการดี เอาใจเก่ง ไม่เร่ง ไม่งี่เง่า ใจดี
คุยเก่ง นิสัยดี แถมยังเก่งด้วยค่ะลีลาจัดว่าเด็ดทั้งอม
ทั้งดูดทั้งโม๊กเด็ดแระเก่งเชียวค่ะลิ้นก้อไวได้ทุกท่า
อยากรุ้อยากลองต้องมาค่ะจะไม่ทำให้ผิดหวังเลยคะ
สนใจลองแอดไลน์มานะคะ  id :     lovebee25
รึโทรมาถามได้ที่    :    085-3666254
( ศูนย์~แปด~ห้า~สาม~6 6 6~สอง~2 5 4 )
โทรมานะคะหากไม่รับเดวจะโทรกลับหานะคะ
       ค่าขนมนู๋    1300 / 1 ครั้ง เบิ้ลเพิ่ม  400  ไม่รวม
ค่าห้องนะคะ อยู่ได้  2-3 ช. งดต่อราคาค่ะค่า รร ราคา
ไม่เกิน 350 ค่ะ อายุ 30 ค่ะ สัดส่วน 34-29-36 นะคะ
สูง 165  หนัก 60  รูปร่างอวบๆค่ะผิวออกขาวเหลือง
หุ่นอวบกำลังน่าฟัดสำหรับพี่ที่ชอบอวบๆหมวยๆน่ารักๆ
เปนคนสะอาดนะคะ จิมิใหญ่พอตัวค่ะสะอาดด้วยค่ะ
เรื่องลีลาเด็ดแน่นอนคะ เล่นได้ทุกท่วงท่าทุกลีลาค่ะ
แถมทั้งอมทั้งดูดเด็ดอย่าบอกใครเลยคะโม๊กเก่งมาก
โม๊กสดได้นะคะแต่พี่ต้องสะอาด ไม่มีกลิ่น แระไม่มีน้ำหล่อลื่นออกมาเยอะไปค่ะรับรองดูดได้เด็ดเชียวคะ
จะเล่นท่า 69 จะเลียจะดูดน้องสาวได้หมดปลอดภัย
สะอาดค่ะ อยากรุ้ว่าเก่งยังไงเด็ดยังไงลองมานะคะ
ไม่มีผิดหวังไม่มีหล่นลองกะตัวเองแร้วจะรุ้เองค่ะพี่
ข้อห้ามมี  1.ไม่เอาสด  2. ไม่เอาก้น  3. ไม่แตกปาก
                4. ไม่แลกลิ้นนะคะ 
ทุกอย่างยุ่ที่ฟิลลิ่งค่ะมีอารมณ์ร่วมแน่นอนค่ะไม่เร่งไม่รีบเรื่อยๆชิลๆค่ะแค่ขอตามเวลาที่กำหนดเท่านั้นคะสนใจลองทักมานะคะสาวหมวยคนนี้รับประกันความเสียวแร้วฟินแน่นอนค่ะชอบแบบ อวบๆ หมวยๆ ทักได้นะคะ อย่างน้อยก้อช่วยเหลือนู๋ได้คะคนภาระเยอะนี่คะ ขอคนไม่หลอกลวงนะคะ ขอบคุนค่า
  • mylove

• สถานะ: ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 0 | กระทู้ 168

SMF 2.0.5 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums