เเจ้งทุกท่านบรอดนี้เป็นบรอดฟรีไม่เก็บค่าสมาชิกเป็นบรอดแลกเปลี่ยนความคิดเห็นโปรดวังมิจฉาชีพ โอนเงินก่อนถือว่าหลอกลวง รู้จักเที่ยว รู้จักป้องกัน มีปัญหาเเจ้งได้ที่line เว็บไซด์ไลน์ได้เลยนะคะ อย่าสนุกเพลินเช็คให้รอบครอบก่อนเริ่มงาน

เปิดเเล้วกลุ่ม VIP ให้สมาชิกได้เลือกใช้บริการน้องๆ มีน้องรับงานมากกว่า 2000 คน ไม่ต้องกลัวว่าน้องจะหลอกลวง น้องไม่มีพสงานตามเว็บมีเเค่ในกลุ่มเท่านั้น  สนใจทักไลน์มาเลย  LINE: @sideline ****หรือเเจ้งปันหาลบกะทู้โดนเเอบอ้างเเจ้งที่ไลน์เลยนะคะ

แจ้งปันหาหรือเข้ากลุ่มน้องๆLINE: @sideline    เพิ่มเพื่อน

ข้าวฟ่างสาวหน้าตาใช้ได้ค่ะ

อ่าน 14884 ครั้ง

ข้าวฟ่างสาวหน้าตาใช้ได้ค่ะ ชอบเรื่องเซ็กส์ค่ะ และ เดือดร้อนเงินด้วยค่ะ เลยอยากมาหาแลกเปลี่ยนพร้อมด้วยได้เงินด้วย
งานดีแน่นอนค่ะเพราะชอบเกี่ยวกับเรื่องเซ็กส์ค่ะ ขอแค่สะอาดปลอดภัยเข้าใจง่ายค่ะ เงินแลกกันค่ะ จัดหนักให้ตั้งแต่หน้าประตู

34-28-34 สูง 155 หนัก 49 ผิวขาว อายุ 27

เซ็กส์ 1 น้ำแลกด้วยเงิน 1600 บาทคะ น้ำที่สองขอเพิ่ม 600 บาทค่ะ ต้องใส่ถุงนะค่ะในการร่วมเซ็กส์
ใช้ปากให้แบบสดได้ แต่ ต้องสะอาด และ ไม่มีกลิ่นค่ะ (อาบน้ำด้วยกันนะค่ะเพราะจะล้างให้สะอาดๆค่ะ) ถ้ามีกลิ่นใส่ถุงค่ะ
เลียได้ค่ะ ขอแปรงฟันก่อนเลียนะค่ะ ก่อนจูบแปรงฟันก่อนด้วยเช่นกันค่ะ ฟิวแฟนค่ะ กอด หอม ไซร์กันร่วมด้วยช่วยกันค่ะ
เล่นท่าได้ค่ะชอบค่ะ 69ได้ถ้าทำได้นะค่ะ ไม่รับทางก้นนะคะ อมไข่ดูดไข่ทำได้ค่ะ จัดให้อย่างเต็มที่ด้วยความเต็มใจค่ะ

แต่ไม่รับมีมุก กับ โมอวัยวะเพศนะค่ะ ขอไม่ทำไม่คืนเงินนะค่ะถ้าแก้ผ้าแล้ว

ติดต่อที่ได้ไอดีไลน์  fang00088  จะรอนะค่ะ

พิกัดจุดนัดพบ คือ ปั้ม ESSO ติดกับ ไทยวัสดุบางนา กม7 ค่ะ ขอบคุณค่ะ

upload photo albums

SMF 2.0.5 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums