เเจ้งทุกท่านบรอดนี้เป็นบรอดฟรีไม่เก็บค่าสมาชิกเป็นบรอดแลกเปลี่ยนความคิดเห็นโปรดวังมิจฉาชีพ โอนเงินก่อนถือว่าหลอกลวง รู้จักเที่ยว รู้จักป้องกัน มีปัญหาเเจ้งได้ที่line เว็บไซด์ไลน์ได้เลยนะคะ อย่าสนุกเพลินเช็คให้รอบครอบก่อนเริ่มงาน

เปิดเเล้วกลุ่ม VIP ให้สมาชิกได้เลือกใช้บริการน้องๆ มีน้องรับงานมากกว่า 2000 คน ไม่ต้องกลัวว่าน้องจะหลอกลวง น้องไม่มีพสงานตามเว็บมีเเค่ในกลุ่มเท่านั้น  สนใจทักไลน์มาเลย  LINE: @sideline ****หรือเเจ้งปันหาลบกะทู้โดนเเอบอ้างเเจ้งที่ไลน์เลยนะคะ

แจ้งปันหาหรือเข้ากลุ่มน้องๆLINE: @sideline    เพิ่มเพื่อน

บางแสน ศรีราชา พัทยาค่ะ.รับประกันความฟิตไม่ฟิตคืนเงินไลน์ ID=999fff

อ่าน 1316 ครั้ง

รับงานค่ะ รับเองไมีผ่านเอ หมดประหาเอรีบเอเร่งไปงานต่อแน่นอน เวลาที่ให้คุณเลือกแค่ไหนอยุ่จนครบบางคนเกินด้วยซ้ำ สนใจถามได้ค่ะ ขอดูรายละเอียดทักมาค่ะ ราคาคุ้มค่ากับบริการแน่นอน และน้องสาวยังฟิตกระชับอยุ่ อยากได้ฟิวไหนบอกได้สั่งได้ตามใจกันค่ะ ขอแค่คุณใจพอเราก็ใจค่ะ ส่วนมากงานเฟรินจะเปนงานนัดนะคะ เพราะมีลูกค้าประจำส่วนมาก เฉพาะลูกค้าประจำนัดก็ต้องนัดกันข้ามวันเพราะฉะนั้นไ ม่ค่อยมีเวลาตอบไลน์ใจเยนรอกันนิดนึงนะคะ เฉพสะลูกค้าประจำเท่านั้นได้สิทธิ์ ลด แลก แจก แถม เอาเปนว่าใครจะเปนลูกค้าคนแรกในวันพรุ่งนี้ที่จะเปิด ซิงคนแรกนะ รับรองยิ่งคนแรกยิ่งฟิตจนคุณอั้นไม่อยุ่ ไม่โฆษณาเกินจริงค่ะ อยากรุ้ต้องลอง มาพิสูจน์กันนะคะ แล้วจะติดใจผูกปิ่นโตกันคิด ราคาพิเศษให้เลยสำหรับโปโมชั่นผูกปิ่นโต ใครอยากรุ้รายละเอียด ทักนะคะi
รับงานค่ะ รับเองไมีผ่านเอ หมดประหาเอรีบเอเร่งไปงานต่อแน่นอน เวลาที่ให้คd:999fff
กดตรงนี้เพื่อติดต่อ
  • fern

• **
  • สถานะ: ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 0 | กระทู้ 62

ความคิดเห็นที่ 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30/ต.ค./2017 06:19:32 »
บางแสน ศรีราชา พัทยาสนใจสอบถามได้ค่ะ
  • fern

• **
ความคิดเห็นที่ 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30/ต.ค./2017 07:17:38 »
สนใจสอบถามได้ค่ะ
  • fern

• **
ความคิดเห็นที่ 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07/พ.ย./2017 09:20:28 »
บางแสน ศรีราชา พัทยาสนใจสอบถามได้ค่ะ
  • fern

• **
ความคิดเห็นที่ 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12/พ.ย./2017 04:09:58 »
พิกัด บางแสน ศรีราชา พัทยา ไปหาได้ค่ะ ฟิวไหนได้หมด ไม่รีบไม่เร่งตามเวลา ไม่ฟิตยินดีคืนเงิน ขอคนพร้อมนัด ขอพิกัดนี้และใกล้เคียง อ่านก่อนทัก   
http://line.me/ti/p/~999fff
  • fern

• **
ความคิดเห็นที่ 5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24/พ.ย./2017 09:01:34 »
บางแสน ศรีราชา พัทยา สนใจสอบถามได้ค่ะ
  • fern

• **
ความคิดเห็นที่ 6
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30/พ.ย./2017 07:17:13 »
บางแสน ศรีราชา พัทยา สนใจสอบถามได้ค่ะ
  • fern

• **
ความคิดเห็นที่ 7
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30/พ.ย./2017 07:27:35 »
บางแสนศรีราชาพัทยาสนใจสอบถามได้ค่ะ
  • fern

• **
ความคิดเห็นที่ 8
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21/ม.ค./2018 06:09:51 »
สนใจทักมานะคะ
  • fern

• **
ความคิดเห็นที่ 9
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23/ม.ค./2018 06:14:02 »
ขอคนพร้อมนัด หน้าตาไม่ผิดหวัง บริการเกิน1500งานดีรับรอง
  • fern

• **

SMF 2.0.5 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums