เเจ้งทุกท่านบรอดนี้เป็นบรอดฟรีไม่เก็บค่าสมาชิกเป็นบรอดแลกเปลี่ยนความคิดเห็นโปรดวังมิจฉาชีพ โอนเงินก่อนถือว่าหลอกลวง รู้จักเที่ยว รู้จักป้องกัน มีปัญหาเเจ้งได้ที่line เว็บไซด์ไลน์ได้เลยนะคะ อย่าสนุกเพลินเช็คให้รอบครอบก่อนเริ่มงาน

เปิดเเล้วกลุ่ม VIP ให้สมาชิกได้เลือกใช้บริการน้องๆ มีน้องรับงานมากกว่า 2000 คน ไม่ต้องกลัวว่าน้องจะหลอกลวง น้องไม่มีพสงานตามเว็บมีเเค่ในกลุ่มเท่านั้น  สนใจทักไลน์มาเลย  เเจ้งขอลบกะทู้หรือเเจ้งปันหาต่างๆโดนเเอบอ้างเเจ้งที่ไลน์เลยนะคะ

แจ้งปันหาหรือเข้ากลุ่มน้องๆเพิ่มเพื่อน

น้องฟ้าค่ะ

อ่าน 37416 ครั้ง

น้องฟ้าค่ะ
« เมื่อ: 02/มิ.ย./2018 09:54:52 »

รายละเอียด น้องฟ้าค่ะ
สาวสวยอายุ21ปีงานดี  มาไม่เสียเที่ยวแน่นอนคะ ไม่เอาก้น ไม่เอาสด ไม่แตกปาก ไม่จูบปากแลกลิ้น นะคะทำได้ทุกอย่าง ขึ้นให้ทำได้หมดคะ เป็นงานคะ มีอารมร่วมตลอด คะ ในรูปเหมือนตัวจิง100% ไม่ให้มาเสียเที่ยวค่ะ รับงานฟิวยิ่งกว่าแฟนค่ะ.ขี้เล่น ขี้อ้อนขี้หยอกขี้เยสคุยสนุกไม่เรื่องมากกันเอง ขย่มเก่งไม่เร่งรีบดูดนมจับนมเบรินได้ โม๊คสดได้เล่นท่าได้ 69ได้ค่ะ. ไม่เร่งไม่รีบนะค่ะ บริการดีมีอารมร่วมค่ะถึงเนื้อถึงขิงคารมดียิ่งกว่าแฟนค่ะ นมใหญ่ อมเก่ง เยสมัน  ได้ทุกอย่างค่ะ เเตกตัวได้  เยสแรงได้ เอาเสดนอนกอดได้ ไม่นัดลูกค้าซ้อน หน้าอก 36  สูง160 นน.47
พิกัดรับงาน : รามอินทรา 33
ค่าขนม - นมเนย
- 1600/ 1 น้ำ (รวมห้อง)
อมสดแตกปากได้ จูบปากแลกลิ้นได้
มารับงานไม่กี่วัน  พี่พี่พร้อมนัดมาได้เลยนะค่ะ
Line. @ejc8561i  (มี@ด้วยน่ะค่ะ)

• admin

• สถานะ: ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 111 | กระทู้ 955

ความคิดเห็นที่ 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25/ก.ค./2019 05:29:45 »
มาโซ (MAZO) อาหารเสริมเพิ่มพลังผู้ชาย แข็ง อึด ทน ทานก่อนมี SEX 30 นาที 
ใช้ยี่ห้ออื่นไม่เห็นผลมาโซซิจ๊ะเด็ด
 รีวิวเพียบ บริการเก็บเงินปลายทางทั่วประเทศ
ลดการเสร็จ ไว เพิ่มเวลาความสุขให้คู่รัก เพิ่มพลัง เร้าใจ
สอบถาม/สั่งซื้อ 085-0880560
แอดไลน์ http://line.me/ti/p/~waiwaimag
► ไม่ต้องรอนาน เพียงเม็ดเดียวก็เอาอยู่
อย.สินค้า 12-2-00129-5-0066
สินค้าได้รับมาตรฐานการผลิต GMP โรงงานสากล
#ไร้ผลข้างเคียง #ปลอดภัย มุสลิม อิสรามทานใด้
  • shopmacho

• สถานะ: ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 0 | กระทู้ 230

X | SMF © 2020, Simple Machines
SMFAds for Free Forums