เเจ้งทุกท่านบรอดนี้เป็นบรอดฟรีไม่เก็บค่าสมาชิกเป็นบรอดแลกเปลี่ยนความคิดเห็นโปรดวังมิจฉาชีพ โอนเงินก่อนถือว่าหลอกลวง รู้จักเที่ยว รู้จักป้องกัน มีปัญหาเเจ้งได้ที่line เว็บไซด์ไลน์ได้เลยนะคะ อย่าสนุกเพลินเช็คให้รอบครอบก่อนเริ่มงาน

เปิดเเล้วกลุ่ม VIP ให้สมาชิกได้เลือกใช้บริการน้องๆ มีน้องรับงานมากกว่า 2000 คน ไม่ต้องกลัวว่าน้องจะหลอกลวง น้องไม่มีพสงานตามเว็บมีเเค่ในกลุ่มเท่านั้น  สนใจทักไลน์มาเลย  LINE: @sideline ****หรือเเจ้งปันหาลบกะทู้โดนเเอบอ้างเเจ้งที่ไลน์เลยนะคะ

แจ้งปันหาหรือเข้ากลุ่มน้องๆLINE: @sideline    เพิ่มเพื่อน

น้องนาเดียร์ อายุ 29

อ่าน 21907 ครั้ง

น้องนาเดียร์ อายุ 29
« เมื่อ: 29/มี.ค./2018 01:12:44 »
น้องนาเดียร์ อายุ 29 อดีตบาริสต้าสาว  36-28-36 สูง 170 หนัก 54 ผิวสองสี รับที่โลตัสศรีนครินทร์ค่ะ รับ 1300/1 ครั้ง ไม่รวมห้อง

อมสดได้ เน้นๆเสียวสุดๆ จูบแลกลิ้นได้ (ต้องสะอาดไม่มีกลิ่นทั้งสองอย่างนะค่ะ) เลียได้ เล่นท่าได้ 69 ได้ อาบน้ำให้พี่ได้นะค่ะ ไม่ก้น ไม่สดค่ะ ไม่นอกพื้นที่นะค่ะ ไปแถวนี้เท่านั้นค่ะ รับเงินก่อนทำนะค่ะ

แอดไลน์ missnadear   รับประกันเรื่องบริการถึงใจแน่ๆค่ะ อิอิ

แถมฟรี!! นวดไทย + นวดน้ำมันค่ะ เลือกอย่างใดอย่างหนึ่งนะค่ะ เป็นบริการเสริมเพิ่มให้ค่ะ ไม่ได้คิดเงินเพิ่มนะค่ะ

อยากได้สาวเอวดี บริการเต็มที่ นวดเก่ง เอาเก่ง คุยเก่ง เอาใจเก่งติดต่อด่วนจร้าาา

ความคิดเห็นที่ 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13/มิ.ย./2018 10:36:15 »
สนใจครับ วันนี้ว่างครับ ติดต่อมาค่วนครับ 0843252351 ครับ แอดไลด์ไม่ได้
  • mcey

• สถานะ: ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 0 | กระทู้ 1

SMF 2.0.5 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums