เปิดเเล้วกลุ่ม VIP ให้สมาชิกได้เลือกใช้บริการน้องๆ มีน้องรับงานมากกว่า 2000 คน ไม่ต้องกลัวว่าน้องจะหลอกลวง น้องไม่มีโพสงานตามเว็บมีเเค่ในกลุ่มเท่านั้น  สนใจทักไลน์มาเลย  LINE: mamber1688

ไอติม อายุ 29 ขวบ พิกัดพระราม 2

อ่าน 2001 ครั้ง

ไอติม อายุ 29 ขวบ พิกัดพระราม 2
« เมื่อ: 29/มี.ค./2018 08:02:08 »
จัดโปรโมชั่นวันที่ 16-31/03/61 ฟรีห้องทุกเรทนะคร้าาาาา

ไอติม อายุ 29 ขวบ พิกัดพระราม 2 สะดวก รร.เออน่า ท่าข้าม spแมนชั่น พระราม2 ซอย 50
สัดส่วน 33/27/36/160/55 ผิวขาว อวบ ไม่มีลูก เนื้อแน่น อกแน่นรูฟิต เนื้อตัวสะอาด หอยหอม นิสัยดีกันเอง งานเน้น บริการ
เรท
             1500/1น. 1 ชม.ไม่นวด
             2000/1น. 1 ชม.ครึ่ง นวดกษัยจับเส้น (นวดเจี้ยว)
             2700/1น.2ชม. นวดน้ำมัน นวดกระษัย (นวดเจี้ยว)             3200/2น.3ชม.รวมนวดน้ำมัน นวดกษัยจับเส้น (นวดเจี้ยว)
      ทุกเรทราคารวมห้องค่ะ ตั้งแต่วันที่ 16-31/03/61
         (นวดก่อนนาบทุกคลอส)

ห้ามต่อราคา งบไม่พอผ่าน.  ราคานี้เหมาะสมแล้วเพราะเน้น นวดจริงจังนะจ๊ะ เพราะถ้าตามร้านจะแพงกว่านี้ คนเคยเที่ยวจะรูดีว่าราคามันถูกมากๆ  แล้วเน้นนวดจริงจังค่ะ ไม่หลอกไม่มั่ว

ทุกเรทตามเวลาไม่รีบไม่เร่งค่ะ รับไซร์ 49ถึง52เท่านั้นนะค่ะ

พริตตี้นวดกระปู๋มาเอง
นวดกระษัย คือนวดจับเส้น นวดเพื่อ ผ่อนคลาย สำหรับท่านชาย ที่มีปัญหาไม่ตื่นตัว เสร็จไวสามารถช่วยได้  บางคนเป็นไข่ดัน ไส้เลื่อน มานวดถึงรู้ตัวว่าเป็น เพราะบางทีบางคนก็ไม่ได้สังเกตุตัวเอง

นวดน้ำมัน คือ นวดทั้งตัวรีดเส้น ช่วยให้หายเมื่อยผ่อนคลายแก้อาการเมื่อยล้า

ข้อห้าม ไม่เอาสด ไม่อมสดอมผ่านถุง.  ไม่รับของทำทุกชนิด ไม่จูบไม่แตกปากไม่แตกตัว ไม่ก้น ไม่เบริน (สะอาดค่อยว่ากัน) ข้อห้ามรับไม่ได้ขอผ่านนะค่ะ

ขอคนนัดจริง รับลูกค้า อายุ30+++ คนไหนไม่มีโปรไฟร์รบกวน ยืนยันตัวเองด้วยนะค่ะ ไม่มีรูปไม่คุยค่ะ ขอคนที่สุภาพไม่สุภาพผ่านค่ะ

รับ 24 ชม. ทุกวัน. นัดล่วงหน้า 1ชม. รับไม่เกินวันละ 3 รอบค่ะ
(ปล.เรทงาน เอาเรทปัจจุบันเท่านั้น เรทเก่าไม่รับค่ะ) ถ้าคิดว่าแพงขอผ่านค่ะ
ไลน์ : ae1525ae

url for an image

SMF 2.0.5 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums