เเจ้งทุกท่านบรอดนี้เป็นบรอดฟรีไม่เก็บค่าสมาชิกเป็นบรอดแลกเปลี่ยนความคิดเห็นโปรดวังมิจฉาชีพ โอนเงินก่อนถือว่าหลอกลวง รู้จักเที่ยว รู้จักป้องกัน มีปัญหาเเจ้งได้ที่line เว็บไซด์ไลน์ได้เลยนะคะ อย่าสนุกเพลินเช็คให้รอบครอบก่อนเริ่มงาน

เปิดเเล้วกลุ่ม VIP ให้สมาชิกได้เลือกใช้บริการน้องๆ มีน้องรับงานมากกว่า 2000 คน ไม่ต้องกลัวว่าน้องจะหลอกลวง น้องไม่มีพสงานตามเว็บมีเเค่ในกลุ่มเท่านั้น  สนใจทักไลน์มาเลย  LINE: @1500sl ****หรือเเจ้งปันหาลบกะทู้โดนเเอบอ้างเเจ้งที่ไลน์เลยนะคะ

แจ้งปันหาหรือเข้ากลุ่มน้องๆLINE: @1500sl    เพิ่มเพื่อน

น้องหมวยสาวลูกครึ่งจีนแท้ อวบ ขาว น่ารัก น้องสาวใหญ่ ฟิต ลีลาเด็ด อมเก่ง เซ็กจัด

อ่าน 127 ครั้ง

อยากรบกวนขอความช่วยเหลือจากพี่ๆที่ใจดีมาช่วยเหลือน้องหมวยคนนี้ด้วยนะคะ หมวยภาระเยอะมากๆหาเงินดูแลครอบครัวหมวยหาคนเดียวดูแลทั้งครอบครัวจิงๆนะคะ
น้องหมวย สาวหน้าหมวยลูกครึ่งจีนแท้ๆ นิสัยดี คุยเก่ง เป็นกันเอง เอาใจเก่ง ไม่เร่งงาน ไม่งี่เง่า ใจดี ชอบเอาใจตามใจพี่ๆนะคะ หน้าตาหมวยๆ น่ารักไม่สวยแต่ไม่ขี้เหล่ ผิวขาว ผิวเนียน รูปร่างอวบๆ เอ็กๆ เซ็กจัด น้องสาวใหญ่แระยังฟิตดูแลตัวเองดีรับรองค่ะ  เรื่องบนเตียง ลีลาดีแระเด็ด เล่นได้ทุกท่า จะเล่นท่าอะไรก็ได้หมด 69 ได้ เบรินได้เลียได้ แาบน้ำด้วยกันได้ ลิ้นไว อมเก่ง อมสดได้(เว้นพั่มีน้ำหล่อลื่น มีกลิ่น ไม่สะอาด อมใส่ถุงคะ)ต้องมาลอง ถ้ามาลองแร้วรับรองติดใจแน่นอนค่ะ
น้องหมวย รับงานทุกวันนะคะ ทักมารึโทรมาได้ตลอดเลยค่ะ รบกวนนัดล่วงหน้าด้วยนะคะประมาน ครึ่งชั่วโมง รึ 1 ชั่วโมงด้วยนะคะ ไม่รับงาานอกพื้นที่นะคะไม่ออก ตจว พี่จะไปโรงแรมรึสะดวกมาที่ห้องนุก็ได้ค่ะถ้าไป รร พี่จ่ายค่า รร เองนะคะถ้ามาห้องนุไม่ต้องเสียคะ ห้องแอร์ค่ะเป็นที้พักประจำของหมวยค่ะ ไม่ต้องโอนเงินจ่ายเงินหน้างานเท่านั้นจ่ายก่อนเริ่มงานค่ะถ้าพี่ๆสนใจลองทักมาถามได้ที่
ไลน์  id   :   lovebee25 ; beenarakjung
เบอร์โทร   :      085-3666254

(ศูนย์-แปด-ห้า-สาม-หก-หก-หก-สอง-ห้า-สี่)
สามารถทักรึโทรมาได้ตลอดเลยนะคะ

น้องหมวย อายุ  31  สูง 165 หนัก 60 สัดส่วน 36-29-35 รูปร่างอวบๆนะคะไม่ใช่คนหุ่นดีอวบไนะคะ ผิวขาว หน้าหมวยๆค่ะ ถ้าพี่เน้นน้องที่น่ารัก บริการดีๆ ใจดี เอาใจเก่งๆ ลีลาดีๆ เอาเก่งๆ อมเก่งๆ ลองมาหาน้องหมวยได้ค่ะแต่ถ้าเน้นสวยๆหุ่นดีๆ ผ่านน้องหมวยได้เลยค่ะ ของหมวยไม่หุ่นดีอวบๆแต่บริการดีแน่นอนค่ะ
น้องหมวยคิดค่าขนม
  1200 / 1 น้ำ /อยู่ได้ 1.30 ชั่วโมง
  1500 / 2 น้ำ /อยู่ได้   2  ชั่วโมง
  2000 /อยู่ได้ 3 ชั่วโมง / ไม่จำกัดน้ำ
ค้างคืน   4000 /อยู่ได้ 8 ชั่วโมง/ไม่จำกัดน้ำ
หากพี่ๆสนใจลองทักมาสอบถามรึโทรมาได้เลยนะคะตลอดเวลาค่ะ รับงานทุกวันรับตลอดค่ะ รับรองว่ามาแร้วพี่ๆจะฟินกลับไปแระมีติดใจกลับมาซ้ำแน่นอนค่ะ ยังไงรบกวนขอความเมตตาช่วยเหลือหมวยด้วยนะคะภาระเยอะจิงๆค่ะช่วยหมวยด้วยนะคะ ขอบพระคุ
  • mylove

• สถานะ: ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 1 | กระทู้ 299

ความคิดเห็นที่ 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04/ส.ค./2019 07:58:48 »
ร้อนเงินจิงๆนะคะ
  • mylove

ความคิดเห็นที่ 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05/ส.ค./2019 03:43:35 »
  • mylove

ความคิดเห็นที่ 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09/ส.ค./2019 04:35:14 »
  • mylove

ความคิดเห็นที่ 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16/ส.ค./2019 08:26:06 »
  • mylove

ความคิดเห็นที่ 5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17/ส.ค./2019 04:58:05 »
  • mylove

SMF 2.0.5 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums