เเจ้งทุกท่านบรอดนี้เป็นบรอดฟรีไม่เก็บค่าสมาชิกเป็นบรอดแลกเปลี่ยนความคิดเห็นโปรดวังมิจฉาชีพ โอนเงินก่อนถือว่าหลอกลวง รู้จักเที่ยว รู้จักป้องกัน มีปัญหาเเจ้งได้ที่line เว็บไซด์ไลน์ได้เลยนะคะ อย่าสนุกเพลินเช็คให้รอบครอบก่อนเริ่มงาน

เปิดเเล้วกลุ่ม VIP ให้สมาชิกได้เลือกใช้บริการน้องๆ มีน้องรับงานมากกว่า 2000 คน ไม่ต้องกลัวว่าน้องจะหลอกลวง น้องไม่มีพสงานตามเว็บมีเเค่ในกลุ่มเท่านั้น  สนใจทักไลน์มาเลย  LINE: @sideline ****หรือเเจ้งปันหาลบกะทู้โดนเเอบอ้างเเจ้งที่ไลน์เลยนะคะ

แจ้งปันหาหรือเข้ากลุ่มน้องๆLINE: @sideline    เพิ่มเพื่อน

รับงานนวดอีโรติก ลำลูกกาคลองสอง มีห้อง รับนวดสำหรับท่านชายค่ะ

อ่าน 4383 ครั้ง

รับงานค่ะ ลำลูกกา รับนวดน้ำมันผ่อนคลาย สำหรับท่านชาย บริการนวดสปาสไตส์อีโรติค
สปาแนว SPA EROTIC & BODY
                  รับนวด ลำลูกกา 
รับนวดผู้ชายที่ต้องการผ่อนคลาย คลายเคียดคอร์สอีโรติคนวดเล้าอารมณ์ผ่อนคลาย..มีนวดคลายกล้ามเนื้อ เน้นส่วนที่มีปัญหา หนักหรือเบาระบุได้ค่ะ ปัญหา เรื่องสุขภาพอาการต่างๆและนวดกษัย ตามหลักสูตรค่ะหมอมีประสบการณ์ด้านนวด
     คอร์สนวด
 พี่ๆที่มีปัญหาน้องชาย
นวดกษัย  ชะลอการหลั่ง ปัญหาแข็งตัว  อ่อนตัว  หลั่งเร็วและ
นวดฉะเพราะจุด  นวดน้ำมัน  รีดเส้น  ผ่อนคลาย แบบ สปาอีโรติค
มีอ่างแช่น้ำแร่ + Aroma+รีดเส้น +ฉะเพราะจุด + BB +Erotic Body...... แบบฟินเวอร์ คอร์สนวด2000/1 ชั่วโมง  ราคารวมค่าห้องแล้ว
 ไลนไอดี  EROTICKIMBER_ZEE99
 ไลนไอดี   ATHENAKIMBER_ZL        ( อ่านก่อนแอดไลน์มานะ  )
          หมอผู้หญิงแท้ ระดับมืออาชีพทำ
หมอผู้หญิง หุ่นอวบๆตันๆอายุสามสิบกว่าๆ ผิวขาว ค่ะ หน้าตาปกติธรรมดาทั่วไปค่ะ
คลายเครียด บำบัดคนที่มีความเครียดสูง นอนไม่หลับ มีปัญหาด้านสุขเพศ ค่ะ
สนใจจองนวดได้นะคะ
 เป็นการนวดอีโรติคแบบผ่อนคลาย เหมาะสำหรับท่านที่อยากนอนนวด คลายเหมื่อยแบบสบายๆค่ะ
          ( ไม่มีหน้าร้าน  รับนวดส่วนตัว นวดที่โรงแรมเท่านั้นค่ะ )

ก่อนทักมาขอความกรุณา อ่านข้อมูลเบื้องต้นด้านบนที่ลงไว้ในกระทู้นะคะ รายละเอียด ค่าคอร์ส และ สถานที่บริเวณไหน ยังไง
  รบกวนทุกท่านที่สนใจนวดการนวดแนวนี้จิงๆค่อยทักค่ะ ท่านใดเน้นคนสวยหุ่นดีไม่ต้องทักมาค่ะ หมอหุ่น อวบตัน อ้วน ไม่ไช่ สาว PrettySpa ทักมาขอรูป สัดส่วน ไม่ส่งนะ
( เน้นลูกค้านวดและอยากพักผ่อนค่ะ )รับฉะเพราะสำหรับคนชอบนวดเท่านั้น

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่สนใจมาใช้บริการสปาอีโรติคสนใจนวดสปาผ่อนคลาย คลายเครียด อยากพัก ทักมาค่ะ
สนใจติดต่อ  ก่อนแอดมากรุณาทำความเข้าใจก่อนค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/พ.ค./2018 08:57:32 โดย รับนวดน้ำมันสำหรับท่านชาย »
  • พลังน้ำใจ: 0 | กระทู้

ความคิดเห็นที่ 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11/ธ.ค./2016 11:05:48 »
บริการนวดผ่อนคลายสไตส์อีโรติก รับนวดน้ำมันผ่อนคลายสำหรับท่านชาย (หมอนวดผู้หญฺิงแท้100%ค่ะ) 
  • พลังน้ำใจ: 0 | กระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18/มี.ค./2017 03:22:05 »
ว่าวงคะ
รับนวดน้ำมันนวดท่านชายไลน์ไอดีATHENAKIMBER_ZL
ความคิดเห็นที่ 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07/เม.ย./2018 09:35:44 »
รับงานค่ะ ลำลูกกา รับนวดน้ำมันผ่อนคลาย สำหรับท่านชาย บริการนวดสปาสไตส์อีโรติค
รับนวดผู้ชายที่ต้องการผ่อนคลาย คลายเคียดคอร์สอีโรติคนวดเล้าอารมณ์ผ่อนคลาย..มีนวดคลายกล้ามเนื้อ เน้นส่วนที่มีปัญหา หนักหรือเบาระบุได้ค่ะ ปัญหา เรื่องสุขภาพอาการต่างๆและนวดกษัย ตามหลักสูตรค่ะหมอมีประสบการณ์ด้านนวด
     คอร์สนวด
นวดกษัย  ชะลอการหลั่ง ปัญหาแข็งตัว  อ่อนตัว  หลั่งเร็วและ
นวดฉะเพราะจุด  นวดน้ำมัน  รีดเส้น  ผ่อนคลาย แบบ สปาอีโรติค
มีอ่างแช่น้ำแร่ + Aroma+รีดเส้น +ฉะเพราะจุด + BB +Erotic Body...... แบบฟินเวอร์ คอร์สนวด2000/1 ชั่วโมง  ราคารวมค่าห้องแล้ว
 ไลนไอดี   ATHENAKIMBER_ZL        ( อ่านก่อนแอดไลน์มานะ  )
หมอผู้หญิง หุ่นอวบๆตันๆอายุสามสิบกว่าๆ ผิวขาว ค่ะ หน้าตาปกติธรรมดาทั่วไปค่ะ
คลายเครียด บำบัดคนที่มีความเครียดสูง นอนไม่หลับ มีปัญหาด้านสุขเพศ ค่ะ
 เป็นการนวดอีโรติคแบบผ่อนคลาย เหมาะสำหรับท่านที่อยากนอนนวด คลายเหมื่อยแบบสบายๆค่ะ
          ( ไม่มีหน้าร้าน  รับนวดส่วนตัว นวดที่โรงแรมเท่านั้นค่ะ )

ก่อนทักมาขอความกรุณา อ่านข้อมูลเบื้องต้นด้านบนที่ลงไว้ในกระทู้นะคะ รายละเอียด ค่าคอร์ส และ สถานที่บริเวณไหน ยังไง
  รบกวนทุกท่านที่สนใจนวดการนวดแนวนี้จิงๆค่อยทักค่ะ ท่านใดเน้นคนสวยหุ่นดีไม่ต้องทักมาค่ะ หมอหุ่น อวบตัน อ้วน ไม่ไช่ สาว PrettySpa ทักมาขอรูป สัดส่วน ไม่ส่งนะ
( เน้นลูกค้านวดและอยากพักผ่อนค่ะ )รับฉะเพราะสำหรับคนชอบนวดเท่านั้น

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่สนใจมาใช้บริการสปาอีโรติคสนใจนวดสปาผ่อนคลาย คลายเครียด อยากพัก ทักมาค่ะ
สนใจติดต่อ  ก่อนแอดมากรุณาทำความเข้าใจก่อนค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/พ.ค./2018 08:57:17 โดย รับนวดน้ำมันสำหรับท่านชาย »
รับนวดน้ำมันนวดท่านชายไลน์ไอดีATHENAKIMBER_ZL
ความคิดเห็นที่ 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25/พ.ค./2018 02:20:40 »
     คอร์สนวด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/พ.ค./2018 08:57:02 โดย รับนวดน้ำมันสำหรับท่านชาย »
ความคิดเห็นที่ 5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14/มิ.ย./2018 07:47:14 »
                             สปาแนว RELAXING SPA EROTIC SEX BODY & BODY       
            รับนวดน้ำมัน Aroma Erotic Spa สำหรับท่านชาย ที่ต้องการผ่อนคลาย  คลายเคียด 
                                        คอร์สสปาอีโรติคผ่อนคลาย  เล้าอารมณ์
            สะดวกนัด   เทสโก้โลตัส  ลำลูกกา-คลอง 2     ไม่รับนอกสถานที่นะคะ 
                                        รับนวดผู้ชาย  ที่ต้องการผ่อนคลาย คลายเครียด
           คอร์สนวดมีแบบ   คลายกล้ามเนื้อ เน้นส่วนที่มีปัญหา แก้อาการ หนัก หรือ  เบาระบุได้ค่ะ
           มีปัญหา  กล้ามเนื้อ  เรื่องสุขภาพอาการต่างๆ   ปัญหาด้านสุขเพศ   นวดกระษัย ตามหลักสูตร       
           พี่ๆที่มีปัญหาน้องชาย   หลั่งเร็ว ปัญหาแข็งตัว  อ่อนตัว  นวดชะลอการหลั่ง นวดกษัย                                         
                          และ  คอร์ส นวดสปาอีโรติคเล้าอารมณ์
นวดคลายเครียด บำบัด  ความเครียดสูง  นอนไม่หลับ 
การนวดคอร์สนี้จะทำให้คุณ   สบายมาก    Relaxing    สุดๆ   
เป็นการ     นวดกระตุ้น เล้าอารมณ์ แนวErotic sex      จินตนาการ แบบ......เสียวววฟินเวอร์       
แช่น้ำแร่ +  นวดผ่อนคลาย รีดเส้น + ฉะเพราะจุด + นวดกะษัยฟื้นฟู
AROMA+ BODY & BODY + EROTICSEXBODY  กระตุ้นเล้าอารมณ์ผ่อนคลายแบบสบายฟินเวอร์
    คอร์สนวด  2000/ 1 ชั่วโมง รวมห้อง และ  คอร์สนวด  3000/2 ชั่วโมง รวมห้อง
        สนใจติดต่อ @ LINE.ID         EROTICKIMBER_ZEE99      (   อ่านก่อนแอดไลน์นะคะ  )
        สนใจติดต่อ @ LINE.ID         ATHENAKIMBER_ZL       (  อ่านก่อนแอดไลน์นะคะ  )                   
                          ก่อนแอดมากรุณาอ่านด้านล่างก่อนนะ
 (  ไม่มีหน้าร้าน_รับนวดส่วนตัว_ไม่มีหมอให้เลือก_นวดที่โรงแรมเท่านั้นค่ะ    )
          เป็นหมอ ผู้หญิงแท้    หมอมีประสบการณ์ด้านนวด ระดับมืออาชีพ
      หุ่นหมอ  อวบๆ ตันๆ  อายุสามสิบกว่าๆ   ผิวขาว  ( ไม่ขาวมาก )  หน้าตาปกติธรรมดาทั่วไปค่ะ
      ท่านใดเน้นสาวสวยหุ่นดี แบบ pretty Spa หรือ สาวอ่าง  ไม่มีนะคะ ผ่านได้เลยนะคะ
     *****   @.LINE   มาขอรูป  สัดส่วน น้ำหนัก ส่วนสูง  ไม่ส่งให้นะคะ   ไม่ต้องทักมาค่ะ
      เน้นลูกค้าท่านชาย  ชอบนวด อยากพักผ่อน  และผ่อนคลายปลดปล่อยอารมณ์ค่ะ
      บริการสปาอีโรติคสนใจนวดสปาผ่อนคลาย คลายเครียด อยากพัก ทักมาค่ะ

=====.........ก่อนทักมาขอความกรุณา..........อ่าน..........=====
      ข้อมูลเบื้องต้นด้านบนที่ลงใว้ในกระทู้นะคะ    รายละเอียด   ค่าคอร์ส  และ  สถานที่บริเวณใหน ที่ใดค่ะ

"..............ขอบคุณค่ะ............."

...................การบ้านspa......................
           https://xn--42cn1aug7dc0hrhc1gd. ... 26&extra=page%3D1..
          .................. รูปบรรยากาศสถานที่นวดค่ะ......................
https://www.xn--42cn1aug7dc0hrhc ... f1h5bp1t7lqzht5.jpg

ความคิดเห็นที่ 6
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16/มิ.ย./2018 08:37:05 »
                             สปาแนว RELAXING SPA EROTIC SEX BODY & BODY       
            รับนวดน้ำมัน Aroma Erotic Spa สำหรับท่านชาย ที่ต้องการผ่อนคลาย  คลายเคียด 
                                        คอร์สสปาอีโรติคผ่อนคลาย  เล้าอารมณ์
            สะดวกนัด   เทสโก้โลตัส  ลำลูกกา-คลอง 2     ไม่รับนอกสถานที่นะคะ 
                                        รับนวดผู้ชาย  ที่ต้องการผ่อนคลาย คลายเครียด
           คอร์สนวดมีแบบ   คลายกล้ามเนื้อ เน้นส่วนที่มีปัญหา แก้อาการ หนัก หรือ  เบาระบุได้ค่ะ
           มีปัญหา  กล้ามเนื้อ  เรื่องสุขภาพอาการต่างๆ   ปัญหาด้านสุขเพศ   นวดกระษัย ตามหลักสูตร       
           พี่ๆที่มีปัญหาน้องชาย   หลั่งเร็ว ปัญหาแข็งตัว  อ่อนตัว  นวดชะลอการหลั่ง นวดกษัย                                         
                          และ  คอร์ส นวดสปาอีโรติคเล้าอารมณ์
นวดคลายเครียด บำบัด  ความเครียดสูง  นอนไม่หลับ 
การนวดคอร์สนี้จะทำให้คุณ   สบายมาก    Relaxing    สุดๆ   
เป็นการ     นวดกระตุ้น เล้าอารมณ์ แนวErotic sex      จินตนาการ แบบ......เสียวววฟินเวอร์       
แช่น้ำแร่ +  นวดผ่อนคลาย รีดเส้น + ฉะเพราะจุด + นวดกะษัยฟื้นฟู
AROMA+ BODY & BODY + EROTICSEXBODY  กระตุ้นเล้าอารมณ์ผ่อนคลายแบบสบายฟินเวอร์
    คอร์สนวด  2000/ 1 ชั่วโมง รวมห้อง
        สนใจติดต่อ @ LINE.ID         ATHENAKIMBER_ZL           (  อ่านก่อนแอดไลน์นะคะ  )                   
                          ก่อนแอดมากรุณาอ่านด้านล่างก่อนนะ
 (  ไม่มีหน้าร้าน_รับนวดส่วนตัว_ไม่มีหมอให้เลือก_นวดที่โรงแรมเท่านั้นค่ะ    )
          เป็นหมอ ผู้หญิงแท้    หมอมีประสบการณ์ด้านนวด ระดับมืออาชีพ
      หุ่นหมอ  อวบๆ ตันๆ  อายุสามสิบกว่าๆ   ผิวขาว  ( ไม่ขาวมาก )  หน้าตาปกติธรรมดาทั่วไปค่ะ
      ท่านใดเน้นสาวสวยหุ่นดี แบบ pretty Spa หรือ สาวอ่าง  ไม่มีนะคะ ผ่านได้เลยนะคะ
     *****   @.LINE   มาขอรูป  สัดส่วน น้ำหนัก ส่วนสูง  ไม่ส่งให้นะคะ   ไม่ต้องทักมาค่ะ
      เน้นลูกค้าท่านชาย  ชอบนวด อยากพักผ่อน  และผ่อนคลายปลดปล่อยอารมณ์ค่ะ
      บริการสปาอีโรติคสนใจนวดสปาผ่อนคลาย คลายเครียด อยากพัก ทักมาค่ะ

=====.........ก่อนทักมาขอความกรุณา..........อ่าน..........=====
      ข้อมูลเบื้องต้นด้านบนที่ลงใว้ในกระทู้นะคะ    รายละเอียด   ค่าคอร์ส  และ  สถานที่บริเวณใหน ที่ใดค่ะ

"..............ขอบคุณค่ะ............."

...................การบ้านspa......................
           https://xn--42cn1aug7dc0hrhc1gd. ... 26&extra=page%3D1..
          .................. รูปบรรยากาศสถานที่นวดค่ะ......................
https://www.xn--42cn1aug7dc0hrhc ... f1h5bp1t7lqzht5.jpg

ความคิดเห็นที่ 7
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18/มิ.ย./2018 07:22:08 »

สปาแนว SPA EROTIC SEX BODY & BODY RELAXING   
รับนวด สำหรับท่านชาย ที่ต้องการผ่อนคลาย  คลายเคียด คอร์สสปาอีโรติคผ่อนคลาย  เล้าอารมณ์
.........สะดวกนัด  เทสโก้โลตัส ลำลูกกา-คลอง2       ไม่รับนอกสถานที่นะคะ  ........
มีนวดคลายกล้ามเนื้อ เน้นส่วนที่มีปัญหา หนัก หรือ เบาระบุได้ค่ะ
และ นวดกระษัติ  นวดฟื้นฟู บำบัด อาการเสื่อมสมรรถภาพทางเพศ
เสริมสมรรถภาพสำหรับท่านชาย     ที่ไม่แข็งแรง 
ปัญหาเรื่องสุขภาพอาการปวดเมื่อยตามส่วนต่างๆของร่างกาย กล้ามเนื้อ นวดฉะเพราะจุด
เน้นคลายเครียด คนที่มีความเครียดสูง นอนไม่หลับ  เมื่อยล้า ค่ะ
คอร์สนวด__กระษัติ ฟื้นฟู     
มีปัญหาการเสื่อมสมรรถภาพด้านเพศ / สำหรับท่านชายที่ไม่แข็งแรง / เสริมสมรรถภาพ
นวดกระษัติ / นวดฟื้นฟู /ฉะเพราะจุด / ชะลอการหลั่ง / ปัญหาแข็งตัว / อ่อนตัว / หลั่งเร็ว
คอร์สนวด   2000/1    ชั่วโมง  รวมห้องค่ะ
คอร์สนวด__สปาอีโรติคเล้าอารมณ์   
อาบน้ำ  +   แช่น้ำแร่  +    นวดน้ำมัน  +  ผ่อนคลายAROMA   +  SPAEROTICSEXBODY&BODY 
คอร์สนี้ใช้เวลา 2 ชั่วโมง...แบบสบายผ่อนคลาย..เล้าอารมณ์....เสียวฟินเวอร์..
สนใจติดต่อ @ LINE.ID     EROTICKIMBER_ZEE99  (   อ่านก่อนแอดไลน์นะคะ  )
สนใจติดต่อ @ LINE.ID     ATHENAKIMBER_ZL   (  อ่านก่อนแอดไลน์นะคะ  )
   (   ไม่มีหน้าร้าน   นวดที่โรงแรมเท่านั้นค่ะ   ไม่มีหมอให้เลือกนะคะ   )
หมอผู้หญิงแท้  หุ่นอวบ ระดับมืออาชีพ  หมอมีประสบการณ์ด้านนวดหลายปี
หุ่นหอมอวบๆ  ตันๆ อายุสามสิบกว่าๆ ผิวขาว   (ไม่ขาวโอโม้นะคะ) 
หน้าตาปกติธรรมดาทั่วไป      ไม่สวยพิเศษค่ะ     
  ท่านใด..เน้นสาวสวยหุ่นดี แบบ pretty Spa หรือ สาวอ่าง  ไม่มีนะคะ ผ่านได้เลยนะค่ะ
รับฉะเพราะพี่ๆที่ อยากนวด ชอบนวดแนวผ่อนคลายค่ะ
     ก่อนทักมา___________ขอความกรุณา
อ่าน____ข้อมูลเบื้องต้นด้านบนที่ลงไว้ในกระทู้
 ""   รายละเอียด  ค่าคอร์ส  สถานที่บริเวณใหน  ที่ใดค่ะ
ก่อน @ .LINE  มากรุณาทำความเข้าใจก่อนนะคะ   
บริการสปาอีโรติค    สนใจนวดสปา    ผ่อนคลาย   คลายเครียด  อยากพัก  ทักมาค่ะ   

รับนวดน้ำมันผ่อนคลายบริการนวดสปาสไตส์อีโรติค สำหรับท่านชายสนใจทักได้ตลอด24ชั่วโมงค่ะ
...................การบ้านspa................
............ รูปบรรยากาศสถานที่นวดค่ะ.............

.

SMF 2.0.5 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums